Abubuwan sha'awar kasuwanci suna buƙatar kulawa da aikace-aikacen masana'anta na yau da kullun, kamar yin amfani da yadudduka na balagagge, na iya sanya tufafi duka biyun kasuwanci da nishaɗi.
Babban kayan tufafi yana shahara tare da buƙatun masu amfani, mai da hankali kan masana'anta da cikakkun bayanai na kayan ado, da haɓaka ingantaccen tsarin salo.
Don yin salo mai sauƙi ya fi dacewa da kyawawan masu amfani na yanzu, masu zanen kaya sun fi mayar da hankali ga yin amfani da ƙananan bayanai, suna taka rawar ƙarewa a cikin tufafi, don haka ainihin samfurin guda ɗaya ya karu da salon, mafi ƙaunar ƙungiyoyin matasa. .
Fabric: 100% polyester rufi: 100% polyester filler: abokan ciniki na iya zaɓar ƙasa, ƙasa auduga, DuPont auduga.
Girman tufafi: 48-58.Hakanan zaka iya yin oda girman da ake buƙata bisa ga ainihin buƙata.
Farashin: 265-420 yuan, zaɓi filaye daban-daban, farashin zai bambanta.
Cikakkun bayanai:
Ana amfani da fasaha mai inganci da fasaha na ƙwanƙwasa a cikin rufin, wanda zai iya gyara kayan da kyau kuma ya sa sutura ya fi dacewa da rashin tsaro.
Ribbon shine daki-daki na abubuwa masu yawa na gaye, waɗanda ke da halaye da ayyuka.Yin amfani da sassa daban-daban, nau'i mai canzawa, yana kawo karin haske don samfurin guda ɗaya na hunturu
A gefen aljihun, an ƙara wani tsiri mai nunawa a cikin ƙirar tsarin bambancin launi, wanda ke taka muhimmiyar rawa kuma ya sa kwandon ya zama mai santsi.Rikicin launuka yana haifar da siffa mai mahimmanci, wanda ke kawo muhimmiyar rawa na kayan ado ga samfurin guda ɗaya.
An yi ado da hannun riga da sanannen rigar hannu na yanzu, wanda ke da sexy da na zamani.Ya shahara tsakanin matasa masu amfani.
Ƙananan cikakkun bayanai game da tsarin bambancin launi na iya haifar da maɗaukakiyar bayyanar mai girma uku.Haɓaka yanayin yanayin bayyanar.
Masu zanen kaya a hankali suna zaɓar kayan haɗi, duk kayan haɗi na iya haskaka halayen tufafin kanta.
Zipper, clasp, armband da sauran kayan haɗi an zaɓi samfuran inganci masu inganci, suna nuna ingancin tufafi.